Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Alda Leif Jónsdóttir

Umsjónarkennari í 1.bekk

Anna Vigdís Ólafsdóttir

Deildarstjóri fagstarfs og kennslu

Anton Númi Magnússon

Stuðningsfulltrúi

Ásdis Björg Gestsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Áslaug Kristinsdóttir

Yfirmaður mötuneytis

Auður Huld Kristjánsdóttir

Aðstoðarskólastjóri

Benjamín Harðarson

Sundlaugarvörður

Birgir Mikaelson

Umsjónarkennari í 5. bekk

Birgir Steinn Steinþórsson

Umsjónarkennari í 6. bekk

Björn Ívar Karlsson

Skákkennari

Casper Vilhelmsen

Íþrótta- og sundkennari

Dorota Jolanta Marciniak

Skólaliði

Elín Ösp Gísladóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk

Elinóra Kristinsdóttir

Myndmenntakennari

Eva Dögg Kristjánsdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Eva Ulrike Schmidhuber

Stuðningsfulltrúi

Fanney Björk Kristinsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Guðbjörg Garðarsdóttir

Umsjón með bókasafni

Guðjón Þór Ólafsson

Umsjónarkennari í 7. bekk

Guðlaug Sigurðardóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Guðrún Þóra Elfar

Umsjónarkennari í 2.bekk

Halla Leifsdóttir

Hönnunar og smíðakennari

Hallur Guðmundsson

Umsjónarkennari í 7. bekk

Herdís Kristinsdóttir

Umsjónarkennari í 1.bekk

Hildur Hanna Ingólfsdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk (út nóvember)

Hjörleifur Pálsson

Skólaliði

Hólmfríður Þorvaldsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk

Kristbjörg Viðarsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Kristín Ásta Halldórsdóttir

Þroskaþjálfi

Kristín Pétursdóttir

Sérkennari

Lára Bæhrenz Þórðardóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk

Linda B. Pétursdóttir

Tungumálakennari

Magnea Jóhannsdóttir

Námsráðgjafi

Margrét Ólafsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

María I. Ragnarsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Milica Milovanovic

Stuðningsfulltrúi

Mínerva Alfreðsdóttir

Íþrótta- og sundkennari

Nhung Thi Nguyen

Skólaliði

Ólafía Sigríður Hjartardóttir

Textílmenntarkennari

Ragna Lára Jakobsdóttir

Deildarstjóri sérkennslu

Ragnhildur L. Finnsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk

Rakel Ólafsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Sigríður Knútsdóttir

Heimilisfræðikennari

Sigríður Viðarsdóttir

Matráður

Sigrún Erla Hákonardóttir

Tónmenntakennari

Sigurjóna St. Sigurbjörnsd.

Sérkennsla og lífsleiknikennsla í 5.bekk

Snædís Bergmann

Umsjónarkennari – í leyfi

Snorri Birgisson

Umsjónarmaður húss

Soffía Dröfn Halldórsdóttir

Skrifstofustjóri

Steinunn Svansdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Svanur Sigurðsson

Umsjónarkennari í 7.bekk

Thieu Thi Nguyen

Skólaliði

Tinna Hrafnsdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Valgerður Morthens

Sérkennsla

Viktor Berg Arnarsson

Íþrótta- og sundkennari

Vilborg Hildur Baldursdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Wioletta Choinska

Skólaliði

Þorkell Daníel Jónsson

Skólastjóri