Skoða: A-Ö-A

Alda Leif Jónsdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk
alda.leif.jonsdottir@rvkskolar.is

Anna Birta Tryggvadóttir

Stuðningsfulltrúi
anna.birta.tryggvadottir@rvkskolar.is

Anna Vigdís Ólafsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk
Anna.Vigdis.Olafsdottir@rvkskolar.is

Ásdis Björg Gestsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk
asdis.bjorg.gestsdottir@rvkskolar.is

Áslaug Kristinsdóttir

Yfirmaður mötuneytis
Sími: 411-7308
Aslaug.Kristinsdottir@rvkskolar.is

Atli Steinn Árnason

Skólaliði
atli.steinn.arnason1@rvkskolar.is

Auður Hulda Kristjánsdóttir

Í námsleyfi
Audur.Huld.Kristjansdottir@rvkskolar.is

Benjamín Harðarson

Sundlaugarvörður
benjamin.hardarson@rvkskolar.is

Birgir Mikaelson

Umsjónarkennari í 6. bekk
Birgir.Mikaelsson@rvkskolar.is

Björg Cortes

Björg Cortes

Skólahjúkrunarfræðingur
breidagerdisskoli@heilsugaeslan.is

Björn Ívar Karlsson

Skákkennari
bjorn.ivar.karlsson@rvkskolar.is

Casper Vilhelmsen

Íþrótta- og sundkennari
Casper.Vilhelmsen@rvkskolar.is

Dorota Jolanta Marciniak

Skólaliði
Dorota.Jolanta.Marciniak@rvkskolar.is

Elinóra Kristinsdóttir

Myndmennakennari
elinora.kristinsdottir@rvkskolar.is

Eva Dögg Kristjánsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk
eva.dogg.kristjansdottir@rvkskolar.is

Gerður Ólina Steinþórsdóttir

Í leyfi
Gerdur.Olina.Steinthorsdottir@rvkskolar.is

Guðbjörg Garðarsdóttir

Umsjón með bókasafni
Sími: 411-7306
Gudbjorg.Gardarsdottir@rvkskolar.is

Guðlaug Kolbrún Leifsdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk
Gudlaug.Kolbrun.Leifsdottir@rvkskolar.is

Guðlaug Ólafsdóttir

Aðstoðarskólastjóri
Sími: 411 7302
Gudlaug.Olafsdottir@rvkskolar.is

Guðlaug Sigurðardóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk
Gudlaug.Sigurdardottir@rvkskolar.is

Guðríður K. Magnúsdóttir

Textílmenntakennari og sérkennari
Gudridur.K.Magnusdottir@rvkskolar.is

Guðrún Þóra Elfar

Stuðningsfulltrúi
Gudrun.Thora.Elfar@rvkskolar.is

Halla Leifsdóttir

Hönnunar og smíðakennari
Halla.Leifsdottir@rvkskolar.is

Halldór Ásgeirsson

Skólaliði
Halldor.Asgeirsson@rvkskolar.is

Heba K Hallsdóttir

Talkennari
heba.k.hallsdottir@rvkskolar.is

Herdís Kristinsdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk
Herdis.Kristinsdottir@rvkskolar.is

Hildur Hanna Ingólfsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk
hildur.hanna.ingolfsdottir@rvkskolar.is

Hjörleifur Pálsson

Skólaliði
Hjorleifur.Palsson@rvkskolar.is

Hólmfríður Þorvaldsdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk
Holmfridur.Thorvaldsdottir@rvkskolar.is

Hrafnhildur Þórólfsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk
hrafnhildur.thorolfsdottir@rvkskolar.is

Kristbjörg Viðarsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Kristín Ásta Halldórsdóttir

Þroskaþjálfi
Kristin.Asta.Halldorsdottir@rvkskolar.is

Kristín Pétursdóttir

Deildarstjóri sérkennslu
Sími: 411-7305
Kristin.Petursdottir1@rvkskolar.is

Linda B. Pétursdóttir

Tungumálakennari
Linda.Bjork.Petursdottir1@rvkskolar.is

Magnea Jóhannsdóttir

Námsráðgjafi
Sími: 411-7304
Magnea.Johannsdottir@rvkskolar.is

Margrét Ólafsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk
Margret.Olafsdottir@rvkskolar.is

María Helen Eiðsdóttir

Upplýsingamenntakennari
maria.helen.eidsdottir@rvkskolar.is

María I. Ragnarsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk
maria.ingibjorg.ragnarsdottir@rvkskolar.is

Marinó Ívarsson

Sundlaugarvörður
marino.ivarsson@rvkskolar.is

Milica Milovanovic

Stuðningsfulltrúi
milica.milovanovic@rvkskolar.is

Mínerva Alfreðsdóttir

Íþrótta- og sundkennari
minerva.alfredsdottir@rvkskolar.is

Njáll Eysteinsson

Stuðningsfulltrúi
njall.eysteinsson@rvkskolar.is

Ólafía Sigríður Hjartardóttir

Textílmenntarkennari
olafia.sigridur.hjartardottir@rvkskolar.is

Ragna Lára Jakobsdóttir

Sérkennari
Sími: 411-7309
Ragna.Lara.Jakobsdottir@rvkskolar.is

Ragnhildur L. Finnsdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk
Tölvupóstur: Ragnhildur.Lara.Finnsdottir@rvkskolar.is

Rakel Þórhallsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk
rakel.thorhallsdottir@rvkskolar.is

Sigríður Knútsdóttir

Heimilisfræðikennari
Sigridur.Knutsdottir@rvkskolar.is

Sigríður Viðarsdóttir

Matráður
Sigridur.Vidarsdottir@rvkskolar.is

Sigrún Erla Hákonardóttir

Tónmenntakennari
Sigrun.Erla.Hakonardottir@rvkskolar.is

Sigurjóna St. Sigurbjörnsd.

Umsjónarkennari í 3. bekk
Sigurjona.Sigurbjornsdottir@rvkskolar.is

Snorri Birgisson

Umsjónarmaður húss
Sími: 411-7312
snorri.birgisson@rvkskolar.is

Soffía Dröfn Halldórsdóttir

Skrifstofustjóri
soffia.drofn.halldorsdottir@rvkskolar.is

Stefanía Chan

Stuðningsfulltrúi
stefania.chan@rvkskolar.is

Steinunn Svansdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk
Steinunn.Svansdottir@rvkskolar.is

Thieu Thi Nguyen

Skólaliði
Thieu.Thi.Nguyen@rvkskolar.is

Tinna Hrafnsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk
Tinna.Hrafnsdottir@rvkskolar.is

Valgerður Morthens

Umsjónarkennari í 3. bekk
Valgerdur.Morthens@rvkskolar.is

Viktor Berg Arnarsson

Íþrótta- og sundkennari
viktor.berg.arnarsson@rvkskolar.is

Vilborg Hildur Baldursdóttir

Umsjónakennari í 4. bekk
Vilborg.Hildur.Baldursdottir@rvkskolar.is

Wioletta Choinska

Skólaliði
Wioletta.Choinska@rvkskolar.is

Þorkell Daníel Jónsson

Skólastjóri
Sími 411 – 7301
Thorkell.Daniel.Jonsson@rvkskolar.is